Hii Yello yellow ilipata covid banae

[ATTACH=full]376701[/ATTACH]

:smiley: kufungua thread yako ni kujikosea,

Sema pole angalau mheshimiwa apate nafuu

akufe zenye ameiba zimetosha

Hehee…

What is this now?

Sasa ukisema yellow yellow, I was expecting an Instagram influencer or something like that.

itabidi umezoea hii noogle inaitwa digi

Tusizoeane NV

Woooi digida,mungu akuzidishie ujinga:D:D:D:D:D:D

Habari mkuu

Kiiihiiii mefffi ya mansipaa

@Ngimanene na matharo kihìì namaliza sisi na upusu banae:D

@digi mbona hivi sasa…yellow yellow? Na venye nmekuja mbio hapa kusafisha mecho kiasi nikiteremsha lunch. Hii ni ukosefu wa nidhamu:D:D

Hapana elder, usinyongwe. Kula Polepole

Hapa hakuna bei

:smiley: ata io aweke bei ata kama na ni 19 bob

Heshima bro.

Digi kîhîî