Hii pesa yote atapeleka wapi?

$2.1 Billion ni revenue, ukitoa expenses na tax inakatwa kweli kweli, juu niko sure it involves a lot of moving parts

Unawish ungekua huyo mama? Wewe peleka matako tour mombasa utarudi na 12000 cash

Nime google the stats chap chap…bana its very possible na hata in my uninformed guess naona inaweza surpass hio 2.1…wah. sio mchezo

Thanks for the advice my dear

Sio yake peke yake. She is a brand, not a one man army.

Let’s say she remains with half the amount. Still a lot

Yes. But there’s nothing like enough money.

As long as anybody outdoes Taylor am good men.

Taylor mgani.

Swift

Swift ndio yule ali interuptiwa na kanye kwa function fulani?
Sijawahi skia hata ngoma yake moja…nina ka mdem kalikuwa kana play ngoma zake kejani but really couldnt tell.
Mbona una ubaya na yeye?

Ata sijui.