Hii nyama villa iko kayole wapi

Nyama villa iko Kayole wapi?

[ATTACH=full]156006[/ATTACH]

Samantha akipelekwa kayole.

Karibu sana na stage ya Nyama villa

o_O:eek::eek::eek:murder or what?

NV wacha kusumbua kijiji MEFFI!!!

Last time this week it was going to Murang’a, now this one to Cayole!

Panda boda boda ikupeleke huko. Ngite.

Na ni nyama ya kawaida huuzwa huko ama nyama ni poko?

Kwa mancave…

This particular one is in high demand… looks like it’s booked up to Easter!

Mannequin

@biraru spotted.

Huyu @Patty254 ni fake hadi Samantha anaweza mkataa

peeni NV like

:D:D:D:D

Valentine tingz, boychild hataki mambo ya nitumie credo, roses, chocolata, weaving…

:D:D:D:D:D

Just before Masimba I think

Zote hehe

Saidieni huyu jamaa…ametafuta google maps but google maps u read them with a pinch of salt…otherwise unajipata police station na kwa map ni massage parlour:D:D