Hii no mboga ya nini

Wadau hii kitoweo Cha nani?[ATTACH=full]285215[/ATTACH]

Philip alichukua singo matha akampanulia Kama makasi ya gardener:D:D

were you typing hio title one handed?

Huyo ni wako chukua tumekupatia

@Chiefguest unaenjoiwa hapa…jiteteee

Who is Philip?

Typo … huyo fala doesn’t deserve my chiefly attention.

Siwezimind kulipa thao

Uliza yeye anataka kusema hiyo mkono ingine ilikuwa wapi? Heheheeee…

Huyu si ni yule wa harpic? Not a bad broad.

Hardmean ukitoa ninarudisha[ATTACH=full]285247[/ATTACH]

Bwana yake ni Phillip, producer flani from Phil Lit wako na show kadhaa pale Dstv.Hawezi kosa kitu 750k hivi kwa account kila mwezi.

Basi kama iko hivi, huyo sio Bwana yake. Huyo ni janitor tu.

Enyewe hiyo matako imeweza hata Mimi naweza lipa 750k per month. Hiyo uzo pia inaonyesha Kuma ni tight!

Kwani kazi ya producer inakuwanga gani??

[SIZE=7]ku - produce ! :cool::cool:[/SIZE]

nimegoogle, a produce has no defined role, they do a little bit of everything with nothing in particular!

Huyu si ni Celina wa Mother in Law (shitizen). Phillip si ni ule jamaa alikua student wa Tahidi High alimuoa. Na Dec akamnunulia BMW X6 juu ya kummwagia ndani akapata second born.

Kumbe Pilip anakamua Mali Safi hivi