Hii ni ukweli ama ni one of those carefully managed PR exercises?

Hii ghaseer inaeza kuwa ikitembeza kitambi tu hadharani na hakuna special forces karibu?
How convenient that it was Pascal Tokodi, a Kenyan “celeb” (sijui huwa anafanya nini) who managed to capture this casual walk?
Ama ni pedi alimueka sana akaamua kuendea kishash personally kabla 4.20 ifike?

https://www.youtube.com/watch?v=zlWYyfbSp1I

Ushawai ona special forces kwa picha za mwisi Ruto zile Itombi hupost akikula chapo madondo kwenye kibandaski na ‘fellow’ hustlers?

snipers wako mpaka juu ya miti

Would be very naive of you to imagine that

I would like to know the location?

State house road.

Why is the bugger asking him to watch Selina sijui on Maisha East? So lame.

Huyo jamaa hutembea hivyo saa zingine, but bodyguards hukuwa karibu wamejifanya civilians.

Sometimes he even drives himself.

Wanaambia presda awatch Maria banae

Even the seemingly random encounters are very carefully stage managed.

Naskia he’s an actor on the said program, so anapromote hustle yake. That’s why the whole thing seems suspect that they just had cameras ready. Juu in normal situeshens, ata kama bodyguards wako kwa vicinity, someone slowing down beside the president should be a major security concern. What if they have a gun?

True

utakosa kitu ya kuambia orezzo aje, eti nianze zile za huko kunanyesha. angewachia mwisho wa salamu.

Shash ilikuwa imeisha

angenidungia tuanze biz ya mambichwa

Hio shati nayo

:D:D:DKenya kuna special forces gani??..ikiwa ata statehouse haina bunker, kikiumana kamwana anawekwa kwa mercedes mbio hadi Ichaweri kwa jikoni ya mama yake kujificha huko…

Nani amekwambia hakuna bunker? Umewahi enda uko uka-confirm hakuna? Kawaida ya omwafrika kujidharau

This is a fact.

He is an actor on the show you dummy