HII NI KUSEMA PENGO MGUU NDANI MGUU NJE

[ATTACH=full]178324[/ATTACH]

Hongera baba askofu

Huyu jamaa si mwanzo alikuwa dar akahamishiwa bk au m ndo nachanganya madesa?

Utakua umechanganya madesa nadhani unamzungumzia kilaini

Hayo ni maandalizi tu ya kustaafu kwa Pengo nadhani miaka yote huwa inafanyika hivyo.

ALITOKEA MOSHI KWENDA MWANZA, ALIYEKUWA DAR AKAHAMISHIA BUKOBA NI METHODIUS KILAINI (SABABU KUBWA YA KILAINI KUHAMISHWA NI KUWA ALIKUWA AKIIPIGA SERIKALI WAZIWAZI)

Umechanganya madesa na yule aliyepokea fedha za Rug!

Asante mkuu, kwel ni kilain…

Kada wetu mtiifu hapa lumumba

Hili ni pigo kwa jiwe.

Hongera sana Rev.

[FONT=courier new]Msimamo wa Askofu Rwaichi naujua tokea alipokuwa Mwanza Jimboni na ni Mtu ambaye hapendi ’ Ujinga Ujinga ’ pamoja na ’ Upumbavu Upumbavu ’ bila kusahau si Mtu wa ’ Kupelekwa Pelekwa ’ tu kama Gari bovu na ana ’ Msimamo ’ sana.

Waliozoea kumfanya watakavyo Askofu Cardinal Pengo niwatahadharishe tu mapema kwa hapa kwa Askofu Rwaichi mtapata taabu mno. Ukisikia Mtu aliyeiva ile ’ misingi ’ madhubuti kabisa ya Kanisa Katoliki basi ni huyu Askofu Rwaichi.

Tofauti yao ni hii tu pekee kwa Askofu Cardinal Pengo na ’ Mwanaume ’ na huyu Askofu Rwaichi ni Mwanamume. [COLOR=rgb(184, 49, 47)]Naomba niishie hapa tafadhali.[/FONT]

Duh hili ni pigo kubwa kwa Bwana yuleee.

Hajawahi kwenda Bukoba, utakuwa umechanganya madesa mkuu!! Soma hiyo post ya kwanza kwenye barua imefafanuliwa vizuri majimbo aliyowahi kuyafanyia kazi!! Aliyekuwa Jimbo la Dar ni Askofu Methodius Kilaini (Askofu msaidizi) halafu akapelekwa Bukoba mpaka sasa hivi yuko huko!!

Hapana mkuu, alitokea Jimbo kuu la Dodoma kwenda Jimbo kuu la Mwanza!!

Apewe kadi mapema asije akasumbua

Kwani amecheza faulu gani??

siku zinasonga mambo ya Tz tunayaongelea tukiwa ukimbizini big up kenya talk

Hongera sana Baba Askofu Yudathadei Rwaichi simamia haki na ukweli daima katika uongozi wako daima utakua Mtu wa kuigwa na Hata viongozi wetu

Asante mkuu kwa kunielewesha, hii ndio faida ya jamii forums ya mafichoni