Hii ni kawaida?

A few months ago, I met this kamba woman. Very very good catch. After a while I became a regular to her thigh land. And since hii kitu iko saf sana, nkaona imeweza sana wacha nijaribu kuifuga nitulie. Never fucked outside since then. Last month, being a serial fisi, I met this very hot slay Queen kwa matatu. We hit it off and by following Saturday we had already made plans akuje pangoni. Saturday came, na dame akafika. Dressed to kill na vile nilimpa hug, i grabbed the ass and had nothing underneath. Hapo mzee abdala karibu ararue boxer. Nikajua hapo lazima threshold ifikishwe. But Before hata nimwagie drink, simu akalia. Kuangalia ni fathe. Akiniambia eti mathe has just been hospitalised. Hapo ata sikukiria anything else. Nikashow dame na kujotoa papo hapo hadi hosi. Since she lives with her parents, hakuna vile angelala kwangu so akajitoa tukasema next weekend lazima. Saturday, dame ananitext akiwa kwa mat eti she thinks ameanza kunyesha… Which she was actually. Akakuja but hio kitu gross me out, so ata sikuwa nadai kua intimate hata kidogo. Again, to next weekend. Pia hio ikafika. Mimi that Friday, when leaving work, I really got rained on. Asubuhi nikaamka na flu inakaa ebola. Couldn’t even leave the bed. It was so bad i spent Saturday night in hospital. Dame akakuja spent the day nursing me. but then again, no action. Later jioni the girlfriend came akanipeleka hosi. Now we moved our fuck date this past weekend. After kupanga vile tutararuana mpaka tuvunje bed na kuambiliwa zile vitu nitafanyiwa…Saturday came. There was something i was supposed to do at work until around 11. Nashow dame akuje tu apikange lunch by 12 nitakua home. Kufika job, system zinaamua hakuna mahali tunaenda. Mzungu anasema huko hata kama nikulala lazima vitu zikue sorted. I leave work at 8pm. Dame alishajitoa amenikasirikia hadi simu hashiki…

Sasa wadau… Are these just random events or kuna mtu ameamua sitawi kula kwengine… Niko very concerned.

Si ni wewe uliamua kutulia? Nature is just collaborating.

mama is giving you a signal na hauoni

Ulikaliwa chapati na ukafungwa na kufuli na wakatimba.

My fren kamuti siyo big g. Utajua hujui.

Enda ununue kilo mbili ya pork ukarange na onions kwa man cave yako. Utararua huyo slay queen in 7 days. Nitatuma till Number ya Heineken after it works ununue mbili

Tafuta ugoro ya wamaasai upulize na uweke roll mbili za banghi in an undisclosed location kwa nyumba… Mazingaombwe za wakanesa zitajitoa…

There is something cambodians do. Akitaka usilale na mwanamke mwingine iwe ni yeye tu…

Ati mvua tuu ikikunyeshea unakua admitted?What kind of a man are you?Bure kabisaaa You should be in baby class my fren… Admin Toa hii mitoto hapa!!

:D:D:D:D:D Don’t be superstitious. Maybe ni bad luck. One question why cheat on your girlfriend, tosheka nanii.

unanyeshewa alafu unaenda hospitali??
bure kabisa…unaibisha kijiji wewe

:D:D:D:D:D:D:D:D

hahahahahahahha…so cruel

What exactly do they do?

Just forget about that lady…

to me she seems so easy

Sort of witch craft. Kamūtī or something

Hiyo misichana iko na kisonono.

Wee ile kamuti umeekewa iko hadi na software my fren :D:D

paka mafuta ya nguruwe mti na mukonyo then invite her

[COLOR=rgb(85, 57, 130)][SIZE=7]100% FICTION [COLOR=rgb(184, 49, 47)]✓[/SIZE]