Hii ni Cult sio Bizna

[ATTACH=full]490133[/ATTACH][ATTACH=full]490134[/ATTACH]

:D:D:D:D:D:D:D my nigga!! Mjamaa ameamua come rain come sunshine lazma apenetrate mahali.

:D:D:D Hio ni cult na vijanaa wanakaa wameingia wengi.

Hii ni homo-erotic pyramid washwash scam

https://www.youtube.com/watch?v=_hsrOVwdu34

what is happening here? sodomite shenanigans?

Hakuna kitu umesema hapa… Weka hekaya yote.

Hanithi Kama @LeVoyeur atafanya hiyo free of charge

once you join kuna 60k monthly allowance na a one time 300k grant unapewa.

N

Na hao wanamake pesa aje? Ama shetani anawatumia mpesa straight from hell?

Baas, these are the tactics watu kama @johntez addi gaza msafi hutumia sasa kuwinda fijana za university ati wataingizwa Illuminati waomoke but they will require ‘initiation’ all Johntez wants ni kuibia hao jamaa pesa za fee na kukamuliwa mkia in the process, unajua mikuste yake huwashwa sana akitoka remand pale Oti alikuwa amefanya yake.

this big big western NGOs are funding them big time…

Wacha kuharabia shetani jina. Ghaseer.

Who else would benefit from an influx of faggots? Unless it’s a long game by some billionaire who wants to open a dildo and lube factory in East Africa in the future, or a mental hospital, and thats so far fetched and super longterm even by chinese meaning of long term investments.

I was trolling.