Hii Nani ako na efidence?

Just give me the name n Location n I will know tumesalimiana[ATTACH=full]285816[/ATTACH]

Again?

Siwezimind kulipa thao

Hii ndio shida ya kununua Lanye. Ukiomba unyimwe unakuja huku kuanika ati Nani tumesalimiana hapa? Cc @Finest wine

Thika road , student at kenyatta university

3K

Jina

Am I right about location?

Wacha nisiseme lolote, utalilia chooni.

Toboa village i***t

Sema tu hata Kama ni guess work

Pia mimi.

k─«hiiiiiii humbwa koko ya manspaa chiet taktak ibilisi