Hii Mliona Lini

@uwesmake na @Uwesmakeress :D:D:D:D:D

[ATTACH=full]192999[/ATTACH]

Kabla uanza kuomba @Shiroe Kuma

Kabla ukuwe monoballer :smiley:

Wakati ulikuwa na kendee mbiri

The funny thing is I’ve never seen this

Me too just seen it today, guys just want to put me down.

Wah hio ni kali

@Mundu Mulosi People will always put you down, there is nothing you can do

:D:D:D:D…wacheni za ovyo.

If he grew a pair again we could actually let him be

Mzee, nyamba ulale

OLD :meffi::meffi::meffi:

Slay ame ji slay:D:D:D…

[ATTACH=full]193006[/ATTACH]

[MEDIA=streamable]vgzwj[/MEDIA]

[ATTACH=full]193007[/ATTACH]

:D:D:D:D:D

[ATTACH=full]193011[/ATTACH]

kabla nabuchadenezer aingie kwa shamba ya miraaa

when my greatest grandmother milked a dinausar

Ulikosa heshima from me after ile shiroe expose. Hata hauna aibu. SMH

@Mundu Mulosi be a man ujitetee watu wanakuchongoa kama fala hapa

Nani huyo

heshima yako hata ukipea ile umbwa koko haijakula siku kumi inachomoka mbio kuliko bolt , basically i mean heshima yako na mafwi ya umbwa imekufa ikaoza hakuna tofauti . jinga ghassia takataka

ahsande , si kwa ubaya ni ukweli .