Hii miti inashida gani wajuzi wa mambo msaada kidogo!

[ATTACH=full]177595[/ATTACH]

Duu mi mgeni hapo

Duuuh Hii Kali ya mwaka

Miti ina mikosi sana hyo, bora waikate ndugu

tufafanulie kdg mkuu, mikosi kvp

shitholers katika ubora wao. Biblia inasema bora ukutane na Dubu aliyepoteza mtoto kuliko mpumbavu katika upumbavu wake.

Nitarudi baadae kuangalia jibu la swali

Sisi tuna umaskini wa aina zote!

Pengine mizimu yao ndio ilivyowaambia.

Uoga na imani chafu huwa tunazitengeneza sisi wenyewe.

MILA ZIHESHIMIWE

Hiyo amri ya wazee, naifananisha na shuzi linapopata mjambaji… tehteehhh

Miti haina matatizo.

Ni ujinga tu wa bsadhi ya watu na kuendekeza imani za ajabu.

Mkuu funguka mi ndo nataka kujua zaidi hayo madhhara!

akikujibu unitag mkuu

Iwapo mizizi ya hyo miti ikiingia ndani ya nyumba basi tegemeeni vifo , ugomvi ndani ya nyumba kati ya mke na mume, mpasuko wa kifamilia, umaskini na kila aina ya matatizo,
Wapo watakaobisha kwa kufuata mkumbo , hyo miti nimeikata yote home baada ya mambo kuwa mabaya na niliambiwa nikakataa pia. Ila kwa sasa nakubali hyo miti ni mibaya sana mkuu.

Nakumbuka hii mada ilichangiwa sana jf kua ipo baadhi ya miti huleta mikosi ikiwemo hiyo hata ile miashok pia

km umepanda kwako kata kabisa sio mizuri kwenye familia zetu

naunga mkono hoja hii miti nuxi sana…anayebisha afanye uchunguzi wake wake kimya kimya tu

correct kbs mkuu:[FONT=georgia]sidhani kam kutakuwa na mdau mwingine ana swali juu ya hilo[/FONT]

Ngoja Mshana jr aje