hii kunguru

Hii Kunguru inakaa vipi, nikamue ama niwache?

NV JIFUNZE KUWEKA PICHA , MUSHIENZI

Wapi @Uwesmakeress ?

ANAPIKA SUPPER

mnajiona mko old sana kwa ktalk,hivo ndio mtaenda haraka!chieth!

Luwere

And exactly how are we supposed to know where this wild bird stays

Anaitwa Monica?
[ATTACH=full]161240[/ATTACH]

Ako poa. Kwanza hizo side mirrors za dueley

Too much makeup endeni swimo kwanza utashangaa kuona cne kwa uso

Huyu si Charity Njeri ??

yeye ndio amelima hapo nyuma???:D:D:D:D

kamuliwa…

huyu siwezi mind

Ameiva…
Kamua kamua

Hapo ni juja past st.peter’s prep. Mwambie awache kupigwa pichwa kwa compound ya mwenyewe. green emoji

Huyu ni mboch wa uncle yangu na anaitwa Dorcas Kagwiria.