Hii Kunguru Inaenda Kuoshwa na Omo na Aerial- I Pity Her

[MEDIA=facebook]id=229562261423520;type=video;user=lilypetalsworld[/MEDIA]

Atajua hajui!

Huyu msapere Ni fala sana , i remember 2011 aliland from US tukinywa na yeye pombe thika road house bash anapenda bangi sana na kusumbua na pombe illicit mfukoni , SAA nane tukienda K1 nilikataa aingie gari yangu ,

Wee utoe wapi gari sewage rat ya kayole?Wacha ndoto za kijinga.Siku moja utaota unakunya upate umemess kitanda jangili hii.

:oops::oops:

:D:D:D:D