Hii Kenya Haiezi Saidika

[ATTACH=full]223795[/ATTACH]

Mambo kama haya ndiyo yanatuambia kwamba Kenya wakati wake labda umeiva; tuko karibu kufichuliana visu na viongozi wetu.

This thread is… I don’t know:

[ul]
[li]Wanted to say githeri media due to that ‘boss’s’ but hey! It’s a Okoth![/li][li]Thought inchi haiwezi saidika coz of the boss’s coming from the biggest media house not only in Kenya and EA but then…[/li][li]Haiwezi saidika coz it’s the HEAD of the anti counterfeit agency in this faking scam[/li][/ul]

Whoa!

Halafu mwingine Hapa anshinda akisema tuna wesmake Hana tribalism 2022…juu yuko na appearance ya Brexit…Peter Kenneth :meffi::meffi::meffi: