Hii itaitwa illiteracy ama ni nini

Some people can’t be helped .

wadau ,hii tuliona lini?

king Solomon akikatia his 17th wife…

Ajifunze kuweka picha…

Tumbaff yeye

Illiteracy is posting thumbnails instead of full images.

hii tuliona™ circa 1800 BC tukirecord ngwati ya Joseph na portipha’s wife Bathsheba ndio tuende tuuuze Cairo cbd

Ati wife ya Potiphar alikuwa anaitwa Bathsheba?

Tingisha kichwa u make sure sio misumari ziko huko ndani.:smiley:

jIFUNZE KUATTACH PICS

[ATTACH=full]191180[/ATTACH]
Just passing by

Bathsheba ilikuwa surname yake

Good stuff!

Umetingisha kichwa kwanza?:D:D

Onan akichomoa mjulubengs kwa coomer na kumwaga nje.

cardi B na Shenseea wakiwa ma stripper

kitambo sana ata kabla uzaliwe