Hii advert imeleta shida kwa mtandao.. Sex always sells


2 Likes

I also noticed it yesterday

A variety of Dashboards.

Inaitwa Suggestive advertising

1 Like

Kwani watu wa erojibitique wa,ekua triggered ama ni ma feminazi kama kapanty

1 Like

Hii ni barabara ya wadosi.

What were u doing there

3 Likes

I was wondering why i ended up buying today…now i know…

They only need to get your attention. They are succeeding.

Ametoka Kawangware akienda kwa Vishnu kutafuta kibarua

Mmejua aje nakuwaga Sina pesa?:sweat_smile::sweat_smile:

1 Like

Mateatea za makena. Zinaweza pia work

Vishnu alipea yeye kazi ya kumnyoa mafudhi

1 Like