High but tumesema hii kitu ni scam

Wanaume vile tu tulisema shot ni moja na ikapita ikakubalika

Tukiongozwa na mwenye uwezo @Mimi Huwa Namwaga Ndanii tunasema marriage ni scam

Shot moja mkasema na nani. Labda ikue ni expesive lanye

Chinese are rearing pigs on steroids.
[ATTACH=full]264023[/ATTACH]

Tunajua uko na erectile dysfunction ndio maana unajitetea na maneno ya shoti moja. Hiyo ya marriage inategemea MTU binafsi.

https://i.imgur.com/1OKXVUx.gif?noredirecthttps://i.imgur.com/6HW2ZZQ.gif

shoti moja inatosha

its called premature ejaculation,hio unasema ni saa ile msedes benz haiwezi guruma ,erection dissatisfaction on the other hand ni inaguruma but fuel injector inkataa kuendelea kuskuma

Na Ile ambayo engine temperature inakataa kushikwa optimum value?

gani tena hio mtu yangu?:D:D:D:D:D ama ni ile saa zile umeokota ka kunguru kafyne kupindukia ukijua leo nikurarua raru raru,mnafika pale old trafford saa iyo mjulus imeinuka kama Raketenwerfer 43 Puppchen Anti-Tank Rocket Launcher ready to demolish that fachina,dame anavua nguo,unaangalia ma fandamendoz and the engine just dies completly haiezi hata fufuka ata uwekewe bunduki?

Years. Ndio hiyo sasa