Hey, Nikupe Lift ya Handas

Sometimes umepanga kuchana, say 4pm, but for some reason unachelewa… Unakuta your crew imekaa handas imewashika mbaya

Somedays handas haikam haraka

In such cases what we do ni kuwa a brother or sister to your crew mate

Unaomba taksin ya one of the members mwenye handas imeshika, put it in your mouth and continue

Always handas hushika faster sana

Scenario 2

Mko base mnachana …halafu muitwe nyi wote place mezesha …place ukionekana na miraa unabebwa shetani …like your parents hao

What you do

Mnatoa taksin nyi wote mnaweka place …mnaishia

Mkirudi, usiulize yangu ilikuwa gani …pick any and continue

Mate hayana sumu …mnashangaa na mnalamba kuma and live to tell?

Hii ungeiweka kama late night pole,
can you take taksin ya handas from mcushite hajawai brush meno

kuma huwa mnalick na ulimi huwa imeoshwa na dettol? …si inakuwanga imepanguzwa na tissue tu?

Mcoondu

You are little different from pigs.
By the way ulipona msamba?

Kuma haiko kwa mdomo ya mwanaume mwenzako. Ngombe.

wewe unajua kuma ni kitu ya kukojolea na kunyeshea wewe???

Disgusting!!!

Hii story haikuwa kuhusu kuma boss.

yuck. [ATTACH=full]164099[/ATTACH]

https://media1.giphy.com/media/NUZ5OqHdbknHa/giphy.gif