Help

Niaje Wasenge, nilikua nauliza kati ya Lil Wayne na Rambo Kanambo nani mkali?

msenge ni wewe, shiet fwackin brarre

4 Likes

ule muhindi alikukamua matako ama aje

2 Likes

Wasenge, mara sijui kinembe, next kukamuana matako

Si mnakuwanga na matusi mob?

1 Like

Hapo umeongea mbaya

mtaona ni matusi but nataka matusi ikuje kwa wingi, hamjuangi venye izo matusi inachekesha na kurelieve stress

1 Like

Hii under 18 sometimes husumbua ka NV. Brarre fuaken.

ka huna kitu ya kufanya si uende ukamue mbuzi. serre

niaje wasenge, mbona mnacatch feelings ivyo??

mukumbwa uliamuaje

not sure i understand, whats up?

Uria Nyukwa.

kwani uliformat brains sato:D:D:D

almost

@uwesmake shida ya SV’s huwa nini?

SVs wamesumbua sana kutoka last week i think wako na mimba

1 Like

naomba huyuko the same caliber as @Deorro yeye ako na knowledge but hana wisdom or natural born with knowledge

Bado uko mad juu I corrected your silent “h” claim?
hapa nje kuna kitu inaitwa burning bridges. Don’t burn them juu you just never know

sasawa, pole sana