Help me help a friend priss.

Am doing this behind a friend’s back.

He wants to marry a certain lady. Kwa FB yake iko na about 4K photos of which these kinda photos ndio majority na nimechagua randomly.

She isn’t in any of them for her privacy lakini nadai kujua if it’s okay to date such a woman?

My nigga is an introvert, from a rich family and minimum experience kwa hii mambo. Nikicheki dem najua tu mileage is from Nai to Timbuktu and back.

Should I play the supportive friend and mind my business?

[ATTACH=full]378434[/ATTACH][ATTACH=full]378435[/ATTACH][ATTACH=full]378436[/ATTACH][ATTACH=full]378437[/ATTACH][ATTACH=full]378438[/ATTACH]

Hehe vitu ya roho ya watu wawili usiwai ingilia lakini ka boyz wako is not in to deep unawezachanua yeye

Bro, every nigga needs character development… going through life that stupid isn’t good in the long run… mchanue but he will ultimately make the decision.

Na mbona maboy introverts wanaangukiaga magaidi na vice versa ama mtasema like charges repel?

Kama your friend anapenda hio nightlife then hakuna shida hapo.

Huyu ataitana this is a major problem. Probably alifanyiwa timing na uyo kungurua hataamini. Chanua yeye but i highly doubt atakuskiza shida ya wanaume ata wakiambiwa bora amempenda utabaki umezuba

izo ni kufanyiwa timing tu. Mgaidi anajua ukiwa mzuri hakuna mahali utaenda atakuingiza box yake yote at least ukue the stable foundation vitu zikiumana nje ama akichoka kutembeza miguu

Kweli hii ni man eat man society

Tunajua ni wewe. Meffi

Enda katafute lanye wa 150 chokosh wewe.

Bro’s before hoes

What if its a double edged sword and OP gets fingers pointed at him

You got to take a risk, usiwachilie mboiz atupe mbao na unajua.
Mwambie, akiskiza ni sawa akikosa pia ni sawa…
Besides mdhamini akiingizwa box na kunguru urafiki wenu utakufa tu juu ya kuletewa upuzi kwa base.

Hehe, Mimi sipendi kuingiza Mapua yangu pahali sipaswi, unless your friend seeks advice from you, otherwise mind your own business, once a man u got to learn the hardway, they may end up the happiest ever after

I vowed to never save people from their impending misery. Chukua popcorn and watch the movie - thank me later.

Hapa ni ngori, hujui hio kipeani penye imefika huyo morio. Kwanza kaa ni rookie unaeza pata ameingiwa adi kwa damu

Do not bother. Let him be and let him learn his lesson. I am sure he has seen the photos.

Huyo nigga ana stay utawala?

Ama unaeza pata mjamaa especially hawa introverts hana copy, either way inategemea na ubeste yenu.

Kama ni boiz mtrue mchanue, I would like the same done unto me

Thika Road.