Hekaya ya principal na odijo wa biology

Sikuknock mlango kabla niingie, kumbe princi na mode wa bio walikuwa wanagudhana ololo buana kwa ofisi.
Manze nilipigwa na butwa.Ilibidi niturn nirudi but princi akaniita nirudi.

“Why didn’t you knock before you come in?” Aliniuliza. Alikuwa anajaribu kuonyesha kuwa he isn’t scared.Mode wa bio naye alikuwa akijivaa faster.

“I… I…you have a letter… I was t-told to drop it as fast as possible. I am sorry for not knocking sir” I was stuttering.
Niliweka hio barua teketeke nikatoka mbio.

Kufika break time aliniita tena kwa ofisi yake.
“Did you see anything when you came to my office?”

“Yes sir, I saw…”

“Shhhh… Uliona nini?”

“Hakuna”

“Good boy. Now take this…” aliweka envelope kwa meza. “Seal your lips” alisema nikatingisha kichwa alafu nikachukua dooh.Ata sikuwa na haja ya kushow wasee coz haikuwa biz yangu.Princi wetu alikuwa na bibi na bintiye alikuwa uni na alikuwa teaching practice shule yetu.
Naye mode wetu wa bio alikuwa minjiminji kasingle kalikuwa kanaringa hakuna mwenye angedhani eti anaweza fanya kitu kama hio.

So after hio scene alikuwa ana avoid macho yangu kukutana na yake hadi aliwacha kuniuliza maswali darasani.

Hawakuwachana na hio game coz bado niliwapata kwa ofisi mara kadhaa.Wakati hizi zingine ata nikiknock nilikuwa nacheki madam akiteremsha dress na prinsi akifunga longi.

Hio affair ingeisha ile mara ya kwanza…ningekosa tu kuambia wazazi wangu na bro, lakini bro alimleta home kama bibi.

2 Likes

1 Like

Nothing disgusts as a stupid kikuyu old ghaseeer

2 Likes

Just initiate your next envelope ya matawi, No one will screw without closing the door. Then again I know a student who would screw a bio/chem teacher tukiwa high school, an old lady

Me na mode wa CRE, very long story. But it was pure Bliss. Story for another dei

It was every high school pupil’s dream to eat at least 1 teacher especially those teaching practice ones.

Najua ulinyonga Kwa choo

Niliexpeliwa nikiwa Form 3 juu ya kumanga engrich teacher