Hawa jamaa wa carwash wanaletea watu hasara

Location: Pints buruburu
Occasion : Kawaida carwash.
Time : Afternoon - Evening.
Event: You receive a call from boy wa carwash telling you X1 yako imepata accident 3kms away at outering.

[ATTACH=full]286835[/ATTACH][ATTACH=full]286836[/ATTACH][ATTACH=full]286837[/ATTACH]

:D:D:D:D Hana driving license

Unamfunga yeye na future generation yake yote ya sperms kwa jela wasizaane

Carwash gani hii usiku…

insurance hapo hawakujui:D:D:D

Alikuwa ameenda kufurahisha yengs then Murphy’s law ika kick into action

Ujinga ya kujitakia

Aki ya ngai!!

Msiba wa kujitakia.

If you’re silly enough to hand your car for them to drive it, then you’re rich enough to pay for the damages.

Sijai elewa mtu huoshewa gari aje na strangers. Hakuna kitu tamu kama kuosha gari. Exercise mzuri weekend.

Itabidi utomvw

I don’t give out my car keys to anyone especially those carwash guys

Hata kama mtu wangu amenioshea gari for the past 5 years, miuhushuka gari na car keys.

:smiley:

Not everyone who drives a tuktuk like you my friend. Watu wako busy

What happened to cut outs? Boss wacha uongo.

hujaniambia poa

Inategemea una ngapi

Unasema nini na hata huna gari

Risasi ya kichwa