HATA UNONE AJE

risasi itakuweka chini. Kangundo road hapo karibu na benrose.kumbe hata watu wanono huiba.[SPOILER=“Mafutamafuta”][ATTACH=full]100342[/ATTACH] [/SPOILER]

2 Likes

Watu wahustle.

Ferk…:oops::oops::oops:

@Kirwa,

Wah! Si utupeange details kiasi? Was this a pistol or panga-wielding thug? Alikua ananyanyasa nani? Wangapi walihepa?

Utumishi hawachezi.

1 Like

Huyu ni kuria @kush yule mnono
RIP

1 Like

Wacha nitafute details, will be back shortly.

2 Likes

:(:frowning:

They eat with the cops but when the heat gets too much they have to go.

5 Likes

@kirwa,ya three bites the dust in Soweto leo asubuhi iko wapi?

o_O:(:frowning:

Watu wajifunze hustle
Of late ni kama karao walipewa shoot to kill order
Pale mukuru kwa Zuckerberg kuna Group maiti hupostiwa on a daily basis

1 Like

Huku sio mortuary, hii upus ya kueka maiti hapa uwache omwami

amekulishwa dengu za lungs…safiiii

[SPOILER=“gory images”][SPOILER=“gory images”][ATTACH=full]100363[/ATTACH][/SPOILER][/SPOILER]

Huwa iwe funzo kwa vijana kama wewe muhame kwa mathe ,hustle is real,chukua hii bonus two more bites the dust at Gitari marigo,mpesa thieves

9 Likes

adipose tissue is not bullet proof

This is very good work, kazi iendelee :):):):). Vijana lazima walearn to eat their own sweat.

1 Like

Ukiona Utumishi wameacha ku-arrest ni kwa sababu thugs pia hawaonyi polisi.

[SIZE=5]HOW NAIROBI’S MOST WANTED GANGSTER ‘MWAS’ SHOT DEAD SIX POLICE OFFICERS[/SIZE]

3 Likes

Pia huyo dingo Alijifanya Otero sana

Na vile mi huona kwa movie za magangstar wao huavoid kuangusha karao

1 Like

Kuangusha karao ni death wish anywhere on earth. They have unlimited arms and ammo, they are many, and they have legal authority to hunt. In contrast, thug fala has to shift from hide-out to hide-out, has at most three weapons and countable rounds, and is surrounded by people who loathe him and will sell him at the slightest chance.

Sja ona news though nliambia na neighbour vile leo zili nyamba hapo kangudo road. Kumbe ni mejja look-alike alipewa promotion to glory. Kazi mzuri sana @pamba n crew