Hasoras hoyeee tano tena and other short stories.

"Tutaweka billioni hamsini Kwa Hawa Bodaboda na mama mboga Hawa, tuwatoe CRB na fuliza . Si namna hiyo? Ama namna gani… Hiyo pesa itakuwa bila interest…si namna hiyo wangwana?
Sasa mimi nataka niwaulize nyinyi…
Mnataka tubadilishe katiba ama uchumi???
Hebu nione wale wanasema katiba katiba katiba!!
Acha nione Kwa mikono…
Mikono…mikono…mikono."kasiaaaaa[ATTACH=full]497513[/ATTACH]

Mijinga mumama zaidiiiii umekaaa hivi fuaaaaaa ukihara ukinyamba ukidunga ukinusa uvundo ukakuambia wewe na muhahe yooooooooote ya watu wenyu wewe ndiwe wa kwanza na hii stale regurgitated news? Brare taktaka ghaseer

Afadhali Wajakoya . Hi nugu ni ghasia kabisa. Ngombe ici

Kumo takataka wewe, mbwa ii.

I am glad some thing are happening because it will make voters learn how to make good choices.

Mbwa koko giteee

Toll order, boss. Monkeys will never learn… their brains hurinsiwa every election year

Mama mboga na bodaboda walikuwa tu wa kupiga picha time ya presidential debate.

Amanigwache agenda ii agend…iyo picha imekuwa cropped apo ju and apparently it’s an offer of buy 2kg unga+2lt soda at that price

Na nikiambia @Banshee Mijinga mumama zaidiiiii umekaaa hivi fuaaaaaa ukihara ukinyamba ukidunga ukinusa uvundo ukakuambia wewe na muhahe yooooooooote ya watu wenyu wewe ndiwe wa kwanza na hii stale regurgitated news? Brare taktaka ghaseer anashika feelings kama kijimama badala ya ajiite kamkutano ajiulize mbona naambiwo hivi

@Ngimanene na matharo ni njaa inakusumbua unakua na filthy mouth ivo. I know it pains you kwa sababu huwez afford io bei ndo maana unakufa njaa apa.

Ntumie ugali sossa na uache muhahe ya fake news na watu wenyu, sawa?

:D:D

Hapo sawa hasora

You are spoiling their fun

Sir, are you implying RAO would have been a better choice or somehow prevented the high cost of living?

History keeps repeating itself…wakenya walikataa kumea akili wakati ya erections…wao huweka akili parking wanazitoa wakisha chagua the biggest mistake…waanze kulia tena…Kenyans akili na politics ni mambo tatu haziwezi miks:cool:

Hehehehe …
It is only the begining … :D:D:D

[MEDIA=twitter]1629463706403840003[/MEDIA]

hasoras tunaumia huku chini elders

Kenyans wanalia kweli kweli.