Happy new year

Happy new year to you all including the robots.wishing you a blessed 2018.Jah guidance n protection.

Hii tuliona. Ng’ombe.

tumechoka na new year wishes. meffi

hamkuona kutoka kwangu meffi nyinyi.hamtaki wishes.wacheni utoto

ulivuka mwaka na coomer ya wizi?

ile pesa utalipa ,this year ama?

:D:Dwizi wa kuma tulimaliza 2017.hii mwaka unakamua kama ushalipia madze.hawa single mums tunawatumia vibaya

hio sitawahi lipi mkubwa.sikumwaga ndani ya kuma nini nalipia.nilimwaga kwa cd.so nooooo silipi.ingekuwa dry fry

:D:D:D:D

Kungekuwa na mawe hii village… Ningekurushia tu meffi. New year wishes hadi lini!!!

Umechelewa. Shenji.

kama ulichelewea Machakos hiyo sio shida yetu. Tumana kwa Musyi FM na kikamba

:D:D:D:Dmbona mafeelings mwaka mpya elders.hii umeffi ya kucatch tuachie nvs.nimetoka machakos ,tala this morning na x-trail ikaleta noma kiasi.so ndio kuland.accept my wishes

New year wishes should only last from 1st midnight to mid day.
After that the year is old.
Do you know how many women have conceived since the New year started?

:D:DMATHIGHS NI NINI SASA.

Sweeps galore

wacha umeff tunatataka umama wa kmdu

[ATTACH=full]148263[/ATTACH]

sante