Hapo huwa?

Hapo sabena joy kwa main floor. If you walk paka kwa machoo, madem wanaketi to the left. Nawanakusmailia. Hapo kwa madem kuna nini? nilikfika huko Lakini nikaogopa ku approach?

1 Like

kuja uniombe wimbo tumebangaisha hapa na nonstops

Ati?

Labda urudi huko uwaulize.

Uko mahali pwana wakora wamejaa. Siwes ingia peke yangu kwa hako kakona

Despite you being a grown ass man your naivety is disgusting

2 Likes

Unge approach. Ni laini ya kungoja ka-ugali, kuku na mboka ya mrenda.

4 Likes

Zamani hakukua ukimwi, wizi, kushuku mtu .wanawake walikuwa poa.the only things were stds…lakini you only needed to go hosi pale casino…unandugwa injection kubwaaaaa kama ya ngombe,dawa zilikuwa.