Hapa ni dry fry pekee CD hatutambui

[ATTACH=full]381779[/ATTACH]

Una akili timamu,huoni hapo kwa thighs signs za Okimwi !!

[ATTACH=full]381801[/ATTACH]

Tuma namba tusalimiane

Huyu ni WA I only drink whiskey and eat KFC. Siwezi lipa more than 200

Mchele gang member

So tattoo kwa thigh ndio diagnosis ya okimwi these days sio

Elders walipitisha “tattos = whore = STDs” cd ni lazima.

Unauliza ?

Very close minded fellow

Huyo anakaa tu Malaya sugu

Ukimleta man cave anawacha ameharibu choo coz hajawai kula mboga na kile amedenki haiendi even after kuflush mara kumi

Asanti

Average.

Wangari ,single mother
Malaya sugu

Kama hakuna matackle …:D:D:Di pass

Tattoo= wear two condoms if a hazamat suit is unavailable.

Unajifanya mgeni hujui drill ya huku? If you have the namba of the hoe in question you share.

Wewe ndio unataka kuoa pastoress.

Yess…