Hangover Sacco

Which brand? Looks delicious!

@pamba wanasema utazaa lini?

1 Like

Hiyo ni kipindipindu naona inachezacheza hapo?

1 Like

Broadways

1 Like

@pamba uliingia @Roll on akapotea. Could you be one rollon?

Tulia Shemeji

1 Like

wewe unaweka mkono ya nyani kwa meza bwana, na hii miluya mnapenda sapere sana, kuweni wapole na muwache uchinga

1 Like

Brown skin atatumalsa omwami

2 Likes

‘Pilau’

I kent :D:D:D

1 Like

Atiriri Huyo lazma ni Wa nahapo mucharage ,Othaya massive

3 Likes

so let me get this straight,hii ndio inaitwaje ukiorder? Chafua? ama? ukule mukimo iko na tumahindi,minji na potato all mashed alfu ukue served with a side of whole potatoes,mahindi full and minji na marabou stork.Here i am doubting kipindupindu as an urban legend telling my daughter kabla alale,can’t sleep after seeing this.pole but nah

This kind of food. We use to call it CCM - Chakula Cha Mbwa. Its is exactly what dogs eat from the dustbins. A mixture of everything.
PS: The above is just an explanation. I have cast no aspersions on any one’s eating habits.

Lakini siogopi!

1 Like

Umeandika hii yote ndio utusi pamba mbwa?hata huna adhabu

Hehehe…meanwhile some of us are hunting for soup
. fanta haisaidii.

1 Like

Fikifiki iligonga kickwa huko mtonwgwe samehea yeye.

1 Like

Boss,nikitaka kumtusi @pamba mi huandika Jewish. And he knows it. Coz he knows Jewish.
Na kama kwenu mtu kuitwa mbwa ni matusi,basi I have called him mbwa something you lack gut to do…

1 Like

Are you shiny?

@pamba yaani siku hizi uko na mpaka deflectors…wah. Mzitooo

ndio siwes kaa na shiney eyed mungichs juu nitakufa njaa kama hio ndio upuss nitapikiwa

1 Like