HAMBARI ZENYU NYINYI

Sasa juu somehow nimejiget huku, nani hupea visitors chai, tea I mean…
Hugo tea gal akam

1 Like

Meff
Meff
Meff
Don’t come back

1 Like

NV… Toa hii thread… Matusi zenye zinakam you can’t handle

8 Likes

wakameat,ni testing unafanyia newest handle,?shelve it for future use

8 Likes

Acha monologue

7 Likes

Mmmm???

2 Likes

Let em rain!!!

1 Like

msito bingwa alienda wapi

1 Like

General naona unaziunda tu. Leo nimeona mbili

5 Likes

Wankernyama niaje??

1 Like

poa midget

2 Likes

You’d better develop a thick skin quickly if you don’t already have it. Common sense and decency are foreign adjectives here, especially if you show ma-feelings.

5 Likes

smh

wakanyama wacha mchezo wewe,umetoa hata pink handle?

2 Likes

In pursuit of confusing admin

2 Likes

Sawa. Nitachukua ngozi ya nyati ni glue juu ya yangu.

Jaymoh wacha ufala…unajiongelesha kwa nini?!

Some people lead extremely boooooooring lives behind these computers. One is this butcherman

1 Like

wewe nani amekukataza kuenda kuroga watu Keroka , umbwa .

Chieth site yako bado inarun ama ilikunja mkia kama Babuon?