Hakuna watu hupenda kutombana kama Waluyha

Baruhya are champions of eating, casual sex, bootlicking bosses and calling radio stations.

7 Likes

Acha kugeneralise vitu.Ama you have hatred towards us.After all dick chakula maisha na simu na pesa ni yao so i dont think why you should control them.

3 Likes

Lanye wa luhya katikati ya cheeks inanuka jasho na meffi

3 Likes

Stereotypes are not farfetched. They exist. Just like how Kyuks are narcissistic materialistic or Kambas are witches

3 Likes

Kwanza @mundu_mulosi

6 Likes

With such land and yet there’s poverty, yenyewe waluhya ni matako ya mbwa

1 Like

Divoo hapa umeonea western women
So it’s kikuyus and kamba yellow yellow who get the booty licking test?

But not all kikuyus Kambas and Luyhas.

Kenyans we love to hate each other :blush:

Hawa watu wanachapa ikusde nikama wanataka kubomoa housing na chasis

2 Likes

MBBBaaaruya
Film Festival Greetings GIF by Atlanta Jewish Film Festival

1 Like

Hapo kwa wakamba are witches nakumbaliana na wewe

3 Likes

:rofl: Ninjaz just want to steal milk. Akiambiwa achukue ng’ombe, issanother story.

3 Likes

Jamaa munakulia mpaka pastor banae

1 Like

giphy (2022_01_12 09_34_18 UTC)

2 Likes

@mundu_mulosi suspend hii jajuok ya mount Elgon

@anon46421834 hiyo smegma inakusumbua hadi unaota nikitomba mamako kila siku na nikitoka bedroom yake dadako ananiomba anipee bj?

Sasa mamangu utamtombaje na hio deki yako inasimamanga half mast juu ya erectile dysfunction.Kila siku posts zako ni kuuliza kama viagra inaeza fanya deek yako isimame angalao three quarters badala ya half mast.Dont even dream of sistangu kukupa bj.Atapatia hio mboro yako inasimama half mast bj upate heart attack na hio kitambi yako kubwa kama ya bogi benda.Wee fanya hivi nahio mboro yako.Enda kwa shamba ya nyanyako pale mt elgon.Chagua mti moja ya ndizi yenye ni slim.Usichague nono kwa sababu pia wewe tumbo yako ni kubwa kama ya bogi benda.Ukichachagua mti slim piga magoti mbele yake nikama unataka kuitomba.Pima na felt pen mahali mboro yako inafikia.Chukua kisu na utoboe shimo.Shimo isikue nono sana kwa sababu mboro inafaa kutoshea ndani.Tuko pamoja?Chimba hio shimo kwenye huo mti hadi itokee hio side ingine.
Halafu chukua sabuni ya panga.iweke ndani ya maji halafu ipitishe ndani ya hio shimo hadi itokee hio side ingine.Ikishapita hio side ingine,chukua maji u splash splash ndani ya hio shimo ndio wals zikue soft.
Next piga magoti na ushukishe suruali.Chapa chapa hio mboro yako kando ya hio shimo hadi isimame half mast venye inasimamanga.Juu haiwezi simama wima kama mboro zingine,iingize na vidole kama kitambi ya taa za ushago ndani ya hio shimo hadi itokee hio pande ingine.Kufikia hapo utaanza kuskia hisia za utamu.Sasa shikilia hio mti uanze kuitingisha mbele na nyuma nikama inakutomba.Na uchunge hio mti isikuwe na ndizi hapo juu kwa sababu inaeza anguka ikuchape hio kipara yako ina shine kama ya chebukati.Tingisha hio mti saidi hadi umwage.Hakikisha umefikisha round saba za kijiji threshold.

2 Likes

A study on lunjes will have to be done. They are the same men wanashindana kukunywa maziwa ya bibi zao na watoto.

1 Like