Hakuna kulala leo tuko RIENG

Mko wapi wadau? Bash imeshika kushika hapa 2RM.

Wekeni timestamp wadau na mseme leo mnadundia wapi!

[ATTACH=full]261502[/ATTACH]
Tuko area

Niaye midro crass

Niko home
[ATTACH=full]261503[/ATTACH]

pikia wamama wa chama githeri, jaymo.

I love githeri

Nimetulia na salome.

[ATTACH=full]261504[/ATTACH]

Nyinyi ndio mnapiga kelele hapa nje…
Tafadhali Leo mkanyagie hizo chorus za wamlambez

[ATTACH=full]261512[/ATTACH]
Fote fae Granada inaua nyoka 7+ odds

Kwani deposit imeingia

Tunajua umelishwa githeri na cabbage lichoti for the pazt 11 years na mungikiress mpaka umemea mahindi kwa tumbo

Aunt nyam osha mcoosh ufirwe na huko mbali

Hahaha usijali mtalala kesho, leo tuachieni

Wife to the rescue

Githeri mzuri ni ile imepikwa kwa pot. Tamu sana.

Nani amekuuliza… Ghasia.

Marisa…tupa ingine Lishoti atokomee mbali

Kameshika mbaya kwa keja Leo mpaka nione jua.