Hakuna kitu nachukia

kaa photo session kwa mazishi.
poor shosh is having to endure all that.
kwangu isa no no

Mbica?

Leta uhondo mzima…

minachukia kupika chai ,alafu gas inaisha pap.

Pole VC.

Thermal image ya hearse ama ibaki tu story

Ukiona kwa matanga ya ocha unapewa kazi ya kupika chai then u just know pale watu wamekutharau kama meffi ya umbwa

Sasa wewe utasaidiwa aje?
Watu wanaongea juu ya mazishi wewe uko za chai?

iliniuma saidi.

inooro, kameme teefee.
UK na baba wameingia, alafu kunamyamaa ameinuliwa juu na secret service, kumbe hua iko na wamama pia.

uncle ruto amefika?

Who’s the crazy preacher?

Yupo amefika tayari.

banaaa nimeambiwa nipike chai janaa na vile nilikuwa mgeni mheshimiwa

hehe, kati ya mwisi wa simu na we bwana ni nani mbaya?

hehe, kati ya mwisi wa simu na we bwana ni nani mbaya?