Haka kanaingiaje kwa hii gari haki

[ATTACH=full]391140[/ATTACH]

Wewe unajihusu sana na mambo ya wengine, umama dio umejaza kwa hio kichwa yako kubwa. Unataka akuingie?
Brale fekking

Usijali chifu,you’re not ugh-lee but just plain broke. Utapata kunguru imebeba dabal kushinda hio ya plastic
[ATTACH=full]391142[/ATTACH][ATTACH=full]391143[/ATTACH][ATTACH=full]391144[/ATTACH]

Haka kamjamaa hufanya Nini na ni nani? Nmeona mbisha zikitembea hapa na pale…

How does he operate :D:D:D si anazama ndani mzima mzima, @ChifuMbitika itabidi umge zile masks you posted couple of days ago.

Ive easened your pain
[ATTACH=full]391146[/ATTACH]

Kwani anamzaa akimmeza na kum.a?

Wanajuana kwa…

Mwanamuziki hatari sanaaa

Ala!!

atakula pesa ya hii ghassia yote

Musician from Equatorial Guinea

Nasikia yeye ndiye amemsponsor

:D:D:D
Chifu, hilo ni swali ama ni wazo tu? I think you’re too old to sound this unschooled in simple matters.

School me further teacher

Wazi babe maliza huyo @ChifuMbitika

@chiefmbikita…Leo boil inaliwa wapi?

Rumuruti

Hatari ama hodari?

I would, but I’d hate to give hekayas that would shock the innocents we have in the village, people like @Freyja , @Tom Bayeye , and @kush yule mnono (!:D) who still have a chance at living lives of worth, rather than wallowing in debauchery. I’d recommend you get the lessons from @rexxsimba , who is hopelessly lost—as you wish to be.