hahaha..this is funny

[ATTACH=full]112504[/ATTACH]
[ATTACH=full]112505[/ATTACH]

28 Likes

:D:D:D:D

:D:D:D:D:D:D:D:D

dead :D:D

1 Like

Nakumbuka nikiona hii kitu lakini sikumbuki ilikuwa lini, nikumbusheni jamaneni.

2 Likes

Shaiiit

1 Like

hehehe. Na @culture umetulia sana kutusafisha mecho na edishen tamu tamu

1 Like

hapa hakuna squad ya tuliona

1 Like

leo lazima nisafishe watu macho kama kawa.zinaload

1 Like

Jana niliwasafisha mecho, that should last you one week.

2 Likes

Wako njiani walikuwa lunch.

1 Like

nilipenda sana…nilisafisha bunduki vizuri in preparation ya away game tonight

:D:Dusikojoleee

hehe

1 Like

Funny but [SIZE=3]scripted![/SIZE]

3 Likes

Weka condom mpangoni brathe, we still need you.

1 Like

:D:D:D:D:D:D

1 Like

hio lazima.lakini utamu ikizidi sana liwe liwalo.kwani iko nini ata wazito wamepanga laini kwa freezer pale lee funeral

2 Likes

@culture ukiacha kunusa mapantie unakuwanga mseiya mfunny kiasi…this is good

1 Like

:D:D:D bado nazinusa.hio siwezi acha .lakini za momo pekee

2 Likes