Haha huyu kijana alibuy mzinga ya Jack Daniel's akaimwaga yote kwa club.. Notice how huyu mzee amerelax na white cap zake polite anamwangalia

images-57
Bonobo ni bonobo tu

4 Likes

Maraya hufurahishwa na ujinga kama hii

1 Like

You cannot believe it, walimwaga pombe wewe ukiwa umenyota kwa mum shaitan

6 Likes

Bro, while you are allowed to vent out your stress and look for attention on this cesspit, si uchange hio vibe yako. Same vibe in every comment. No like, zero interaction. Haha, hujioni mjinga. hahahahahaha…

1 Like

Boss I told you to leave your grandmother’s house uende utafute kazi hata kama ni ya kuosha vyombo

1 Like

Engage your fellow villager there in chokosh wars. I think you are here long enough to know I don’t engage in chokosh wars even if you camp in every thread… Hahahahaha. Hakuna kitu huuma you chokosh wars lovers like being ignored…LOL!!