Habari zenyu wanainchi ama ni wenye nchi??

Get a husband at your own time , he will belong to you ONLY

Kuja nukupatie mtoi intelligent kama Baba.

That makes the two of us…i’ll be hitting 30yrs the end of this yr en am looking forward to settle down with one kunguru i have zeroed in…good luck to u too, lets compare notes at the end of the yr :smiley:

Ni kama hujasoma vizuri but huu mwaka sina vita. . .

This thread is all about positive energy na si tafadhali.

1 Like

Niliona uko na miguu mrefu, tukicombine hizo genes mtoto atakuwa mrefu kupindukia! Is that a good thing?

1 Like

Unfortunately but dude was funny.

I’m tall and dark , very handsome.

Sawa, is a deal.

Lakini uko na bibi wengi, I don’t share knowingly…

Khupipi ni one,watoto ndio wengi.

Ningekuwa single mom ungenikubali?

1 Like

:rolleyes::rolleyes::rolleyes:bora urudishe mtoi baba yake.

hivi?

http://www.positiveenergydrink.com/images/home/pe3.jpg[ATTACH=full]149605[/ATTACH]

:D:D:D:D:D:D say no more, pia mimi baba ya wenyewe siwes kubali.

1 Like

:rolleyes:

tihihihi watu wa home wanashangaa sasa huyu mtoto wetu ako karibu kufika miaka thate na hana mutu…

Unatusumbua @M2Random kuja upatie huyu kamjunior kabrownskin kama wewe

1 Like

my offer still stands

Happy new year @MaryJane