Haahhahahhahahaahaah

Aki walai i will always laugh ebu guys endeni kwa bathroom with a mirror mtoe nguo mujiangalie matako vile huka… hahahaa damn! Alafu i wish mujulubeng zetu zingekua pahali ndani like the donkeys yani unatoka kwa porch ivo hii kukaa ime hang johh is not save

:D:D:D hio bhangi anika kwa jua kiasi.

Vuta vitu safi mblo,.

Rusungu exterminated and buried same day

@Mosa this here elder commands you to reveal the whereabouts of your dealer…:D:D:D:D:D

Ulipata kazi na hiyo kisungu yako ya brito au bado unauza uji kwa mijengo?

Orezzo ndo alinichoma brathe

Hii kitu hutesa mtu sana too small ukiflush maji inaosha hadi mr. small head
[ATTACH=full]278410[/ATTACH]

Si una flash kama ujakalia… anyway inaeza ata pigika kuni iyo item

Kuuza uji ni kazi?

Iyo maswali ya kishoga enda ukaulixane na kamati yakwenu… ohh na sikudhani unaskianga swahili…

Pink handle detected

Walai mimi sipendi watu design yako iyo!! Naeza kueka kofi ujiharie mkebe hii

[ATTACH=full]278426[/ATTACH]

Marijuana is not totally harmful but taking a glass of milk after a joint will lessen the chances of brain damage.

How kaka

By diluting it’s effect

The miilk goes to the stomach where its digested and the waste send to urine or urine… marijuana goes straight to the blood streams inform of THC substance to the brain … maziwa cant go to dilute the thc in the brain. Boom

Kwa hivyo tulidanganywa?

Kabisa apo tulichezwa… si weed huenda kwa akili na milk kwa tumbo