guys!!!

Sounds like something mtu wa meffi would say

This is a very veined tree holder

@Jirani is this you?

2 Likes

Wacha kunisumbua na watch game ya Leicester v Newcastle pale Kodi…hope Leicester wadinywe…usiwai ni @ me tena sawa meffi. Kuwa uki @mafala kama Lichoti hivi …mm cko league yako ka ukijuanga ivo…malaria ww

Kwa hivyo ujakataa hiyo handle ni yako

Ligi ya machokosh ata mimi nakubaliana na wewe atuko ligi moja

Fvck outta here with your bullshit analysis. Kwani only men can say certain words?

1 Like

Mafala zimefunga…leicester. 1.0

Umekula moto @Jirani

Shuta moshi nikutambue

:smiley:

www.Dayt.se

tulia,peleka my bae pole pole