Gunshots

Mkisikia gunshots huku eastlando mjue tuko area. Leo usiku tuko mission

Diwali fireworks

Safiri salama,
msalimu Maulana
Tutaonana baadaye.

Nakatakata kitunguu, nyanya ni starehe na nyama iko seasoning huku

Onion rings for dinner? :confused:

Issa delicacy… You just in time for the steak now, naona johntez hareply

Kama hakuna mbisha issalie.
Ngoja utaskia johntez akipiga hodi ikishaiva tu.

Mbisha iko hapo inbox, sitaki kumpa sababu ya kudetour from @Meria Mata trajectory

mairungi zake ziko cloud nine

You like the taste of copper?

@admin peana details za huyu mtu kwa relevant authorities. Hapa ktalk we strictly condemn @TrumanCapote aka makende ya georgie, chief multihander mnono of somali origin pia ni outcast,gayism ukipenda LGBT naskia inaitwa LGBTQ siku hizi waliongeza queer kwa list yao, ukabila na wezi…

:D:Dsi you got zero chills,akiao

So wewe ni hessy wa kayole ama wewe ndo karis wayawaya?

niaje nguruwe

Poa sana uwesmatako