Guka's Cry for Help; Pris, Pris Saidieni - Mkamba Singo Matha Ataniua, Ngai!!!

Elezea hiyo style. It may find its way into the Ktalk lexicon!

3 Likes

Heheheee I can only laugh at the comments

Ckamuliwi na ch****a

Aviator’s body count keeps rising by the day. Kindly tell us more.

5 Likes

Guka you need a new heart, otherwise andika will

1 Like

Utamuongeza chiswa akishatoa maji kidogo

1 Like

Kumbe unakuwanga kijana wa BUNGOMA .

1 Like

The description makes is like kachabali (UG) or kunyaza (RW). …

[SIZE=4]Kunyaza/kachabali

Guka alikula kama ilikuwa inafungwa for 9 months![/SIZE]

3 Likes

@uwesmake ulifanya vizuri kuweka MSiM kule telegram. Sasa tunajua kitu cha kufanya kwa vile madaraka day imebaki siku saba

2 Likes

:eek::D:D:D Hizo ni njaro za kuifunika inzi zisi ingie

1 Like

No way. Anything i write here is always used against me in future. reke nemwo.

hehehehe.

Mimi ni wa pale milo huko webuye, matayos kule busia na kwingine kwingi

HAPO MILO NATAMBUA SANA KUNA COUSIN YANGU ALIKUWA ANASOMA HAPO MILO MIXED SECONDARY , ALIKUWA ANANIRUSHIA MADEM SANA WA SHULE HUKO KIMILILI , HEADMASTER WAO ALIKUWA ANAITWA KIVEU AFTER KUCHUJA ULE MWINGINE ALIKUWA ANAITWA PAMBA OR SOMETHING

1 Like

unajua Mr. Mutambo?

Hapo milo secondary ndio shamba imeanzia mpaka huko chini kwa mto nzoia. Nimekula mapera hiyo area mpaka nikatambua gani ni ya chumvi na gani ya sukari

Jina ingine?

Albert Khisa

1 Like