Guka @field M couchp

Guka doing us proud out there

[ATTACH=full]144881[/ATTACH]

@FieldMarshal CouchP cheza chini…

in my eyes @FieldMarshal CouchP ni kuma ya umbwa imezeeka

kama uko na hots for guka si umu inbox akukamue shoga hii?

Haki ya Ngai hiyo ndiyo yero yero iliniambia itanikatakata! Sasa ni jinga gani ilipiga hii picha huko Ndeiya?

Swali tu lakini: mbona karibu dem woote mkiwa styro ya mende huinuwa mikono kama huyu wangu? Ni kusalenda ama?

He he, Salenda mode.

Gaylord hii ni nini? Jinga hii mefii, gay tagging other men.

Omwami umeona jakeino ?

Kitu kama hio…

Bonathi imeingia ama wewe kwisha imaliza

Mjiingaaaa couch hajaona hiyo.

Wewe ile kutomba umetomba siku ya leo nguvu zimekuishia, @uwesmake is coming for your arse akudinye hands down

Jakeiono aka @Tiriitiondo ako mafichoni nilimuambia hii december tunamutahiri for free kwa chupa ya fanta hapo kimilili

mwambie afungue hio mukia muzeee na pia wewe ubebe ky jelly .

Kwani wewe salamander unashida Gani na @Tiriitiondo .A day won’t pass without you mentioning him. Shtupid bedbug.

Nikimcheki nita kuita, raundi hi @Tiriitiondo haezi epa

Alikuanga fala sana enzi za ktalk…house nigro behaviour

@FieldMarshal CouchP kazi nikutoa bubbles instead ya sperms

Niaje mungich?

Niwache