Guess who's back

[ATTACH=full]275429[/ATTACH]
Back from the Den it’s been hectic 8months without even bail for a crime I didn’t commit.
My wife left…
Anyway
Nionyeshwe sites na apps ya kupata vitu swafii afordable ni kamue kitu

Hiyo ni jela gani?

Siberia guatanamo maximum prison

No. He was literal

rico pub sabina joy sabinajoy.com

Leta hekaya bro

Ulichunisha amina ama?

Leta hekaya boss

Conman @dark massai leta hekaya man

Hii mtu iliacha kuleta hekaya kabisa

Waaaah. Man hio baze ni noma. Enda Rico upee nitalipa.

Nmepata ka-mention kamoja nini mbaya malaya hii?

Yes…nikisema amina …you reply :D:D:D:D
[ATTACH=full]275436[/ATTACH]

Mamako alioga ama bado sperms zangu ziko kwa thighs fatso?

Wewe kitu unajua tu ni kudara waiters matako?..bottom fag Amina mwenyewe:D:D:D
[ATTACH=full]275440[/ATTACH]

Kwa hivyo hajaoga sperms zimejaa kwa ngotha tu. :D:D Wapi ma-bffs wako @Azor Ahai na patco leo ni Friday najua lazima mmpatane

I have a question for you… why dont you use your original handle @Mzee mzima ?..I only use one handle hata ikiumana but wewe since exposee you came back after exile with this handle
Use your real handle or I will keep exposing you:D
Amina amina aminaaa

Naona umeanza kua emotional kama @patco kuniandikia poems. Sisomi. Kilo unapunguza lini?

Use your handle…hii pia itaingia mtini…mzee amina leo umedara waiters wangapi matako?
[ATTACH=full]275441[/ATTACH]

Nimedinya mamako kwa mcoondu tu