Guess who I bumped into?

During my chini ya maji (secret tour) of western Kenya I bumped into afisa @pamba. He owns a shop besides being an inspector. A big S/O to him. Hongera
[ATTACH=full]204677[/ATTACH]

Yaani ulitoa camera ya Nikon na carl zeiss lens ndo upige hiyo mutu picha ndo utusumbue ktalk

Eni … ghasia

J&J INC

:D:D:D:D:D:D

Kuna sabuni inaitwa Pamba ?
:D:D:D

:D:D:D:D

hii camera sio yake…anatumia infishit kupiga mbisha msee ako na Nikon na hio FBI

Hiyo mkono haikai kama ya midget.

Ulimuambia wewe ni mutu wa Narobi?

Wewe mbukusu mjinga… Ume join hio bandwagon and am not a midget…

Eeeeh man

Yake alipiga na itel. Kama angekuwa mwenye camera hangekuwa kwa shot.

Perhaps the misspell “sop” (Pamba Shop)?

Eeh ile inasafisha unakuwa kama pamba

upusss

stick with writing movies/series reviews za upuss. No one takes your reviews seriosly btw pengine akina clichy ukuchukua serious but not on this streets lichoti…never ever…After kuongea mabla bla mingi u end saying i give this movie/series a 6/10. Mimi huwa nacheka ikifika hio part…nashindwa hii ngombe inajua nini…ghasia

i like this part