Guess ule mboy anaenda wapi?

[ATTACH=full]228451[/ATTACH]

Yes u guessed right…kwa mlamiste Yvonne. Happy womens day. Maua mkononi

Hii ni Githurai ya huko

Usisahau picha ya vaginal orifice tuone diameter imefika wapi:D:D

Video itakamu

hii mrembo si ameku shika sana, when things fall apart uweke hekaya, i have never seen jirani so passionately in love, good 4 you mr Yvonne

Wacha uwivu ghasia :smiley:

could he be rushing to get his weed? au europe hamdeal sana na such?

Ule boy anaenda kwa nursing home kupanguza tushoshoste meffi :smiley:

Chezeni chini wasee. Nini hizi ma RKOs:D ni ka Friday

What is her height above ground level (Hagl)?

Buda, ii place haina tofauti na zile projects za states… unaeza aje toka ghetto uku alafu uende kuishi ghetto majuu! Jinga sana.

@Panyeste hope sio hapa unaenda … kikiki

[ATTACH=full]228458[/ATTACH]

Hizi ni slums za Germany.

Okay :smiley:
[ATTACH=full]228461[/ATTACH]

Ghetto za majuu (social housing) zinashinda places ka kile/westy etc and things like roads, electric, water and basic human neccessities work like clockwork. I know where I would rather live.

gay

Upuss! This is retarded.

He has a point.

What do you mean retarded?Kindly explain. I happen to know what I am talking about.

Which point exactly?

Aje sasa Bwana @Purple