Grammar nazis

[ATTACH=full]58224[/ATTACH]

najua mmoja kwa hii kijiji ukiangalia notable members yeye ndo ana comments mingi huku…clearly the most idle and lifeless person ever

ndiye

Hii Subaru imepita na mtu :D:D:D:D

very clever indeed!..oops, i just added another comment…

ION- Funny the complainer writes very well, and his ideas are way above the normal standard…smug, ha?

sawa mboss

Mtaje

:D:D:D:D:D:D:D:D:D mzee @gashwin nikiambiwa hivi nachukua grandkid mmoja nahamia somalia .

acha ibaki ivyo imwume… staki kumpa iyo feel ajione vip

:smiley:

:D:D:D
Osungu.dll ni chama…

ubaya, au uzuri, mimi si softie kama wewe…mimi kichwa changu kigumu…

haha niaje ndugu yangu mkubwa @gashwin?

Wapi kijana @BadaLingam?

haki sijui…