Gov Kimemia - JM Memorial Hospital Casualty/ Emergency Unit almost complete

JM Memorial Hospital Casualty/ Emergency Unit almost complete.
[ATTACH=full]242314[/ATTACH][ATTACH=full]242315[/ATTACH][ATTACH=full]242316[/ATTACH][ATTACH=full]242317[/ATTACH][ATTACH=full]242318[/ATTACH][ATTACH=full]242319[/ATTACH][ATTACH=full]242320[/ATTACH][ATTACH=full]242321[/ATTACH][ATTACH=full]242322[/ATTACH][ATTACH=full]242323[/ATTACH][ATTACH=full]242324[/ATTACH]

Good work

Watu kama hawa ndio tutakao

@Randy, @byro, nitakua nimekosea nikiita huyu architect lazy?

i woder ile jambazi @Motokubwa imekula ngapi hapi.
kazi nzuri hii

Bila kujua brief na budget utakua umekosea… but he cannot be excused for designing a toilet that looks like a long corridor.

Standards za ocha huwa low,na kwa vile mnataka job zote zipewe watu wa county then we end up with such structures

Toilet seat in a shared facility is a no no. Good work kimemia.

umekosea kuita mason architect pia, na huyu mason siku moja between me and him kitaeleweka

Wewe ni shoi ya dush tu kazi ni kutoa vitisho baridi mwaka mzima…

Wacha na @motobig .Big talk no action.

mundu utoe uria ungi amwetaga kamundu

Niaje biggie.small

This shit aptly suits you… you is always issuing empty threats to ppl you dont know…bure kabisa .