Good Evening

How you doing?
[ATTACH=full]158666[/ATTACH]

kuteseka ni kwa muda

kweli bro

:D:D:D wapi ile picha ya Kalonzo akikula ugali soda?

Unafuruta bangi na fanta, so ungeitisha jug Daniels angalao.

ulimaliza dose yako ya M13?

@Eng’iti si hii ni ile mnaita nyasole

Effidense iko swafi. Sasa piga picha mihadharati zote zingine wewe hutumia

Nicotine+artificial sugars=? madocs shauri hii villager.

Hio ni shash ama bush

kijana umekonda mpaka kidole iko webbed kama ya platypus.

Jibonde kaka ata kama ii ni nyasi