Going to a Lanye's House

Leteni hekayas

Mbona umedelete nikisoma

6 Likes

Uko very idle.

Just too risky in this day and age. from being set up for blackmail, to getting a beat down na her nigga.

4 Likes

You will die like a dog. Just take lanyes to well known lodgings

Chifumbitika, how are you my friend?

Tumesema hapa mara nyingi; if you ene paying for it, you have no business being there. Yaani kama si wewe unalipia io nyumba … my fren…utalijua jiji.

Iko mmoja anaitwa agnes bamburi tulismash mara tatu first day nilimpata mios nikamwambia direct nataka kuma akakubali akasema ningoje amalize bia. Tukaenda guest nikakula vitu .Ni dem mkonde so nilikawia kabla nimwage. We met another night nikamkula tukirudi akanionyesha kwake.Sunday akaniita kwake nimtombe niliogopa but nikaenda nilimkulia kwake mtoi hakuwa home

2 Likes

Unatafuta kudungwa kisu kwa rasa.

3 Likes

lanye either muende lodging ama umkulie kwa brothel hapana enda nyumba ya malaya kabisa.

7 Likes

This is good advice. Rule No 1 of the village.

2024 bado hii ujinga ina persist? Kweli there is no shortage of fools around. Nyumba ya mwanamke is a no go zone.

1 Like

lakini elder wewe si ulienda kangemi kwa ule lanye mkamba ukamkulia huko? hukuwa unaogopa kugeuziwa?

Mine was different. Purpose ya kuenda haikuwa kughula. Nilikuwa nimeenda birthday ya mtoi. Nilikula tu kibahati. Plus Mueni alikuwa roho swaffe ameninoki mbaya.

2 Likes

ungeoa yeye buana. kama ni roho safi unapeleka yeye hospitali mnapima sti ukiona ako sawa unamwaga ndaniii kabisa at least mtoto wake apate mtu wa kucheza na yeye. najua uyo ulikula mpaka ukatosheka yako yote.

3 Likes

Hii ni kifo ya kijitaftia. Utatrend kwa mitandao ukiwa ndethe ama uitishwe ransom ya 100k. Avoid avoid

3 Likes

Lanye unajua na mmezoea ni sawa, lakini sio mwenye anakaa mkora mkora hivi
Coast Niko na wa Bamburi wawili na wa Mtwapa na Shanzu, hakuna kulipa room for a week nikitembea

2 Likes

Kunguru, hata wale wazuri kabisa, wana hii tabia ya kurudi kwa pipa. I don’t want to find out the hard way.

hehe. unaeza pata alirudi kwa pipa chini ya maji. kwanza hii economy ya nabii inawagonga sawa sawa

1 Like

I wouldn’t be surprised, but since she was a genuinely good person as far as I know, nasaidia tu bila conditions. Na pia aliweka bar ya game juu juu saidi :joy: . After that, singekubali msichana anakaa tu hivi hivi. Fundamendos must be equal or better.