God's Plan

When she says “gosh, sidhani ntaenda na hii giza”
Gods plan:

are you gay?mbona unatuwekea picha ya dume mbili comforting each other?

@native i understand ‘Jogoo wa kijijini hawiki mjini’

Ni wapi huko bado kuna giza namna hio si uhunye amewasha mitaa zote…

Hiyo ni dryspell ya kunguru… not God’s plan.

Naona kama chini ya culvert pale river road:p:D:D:D

since every person is created equal,some tend to be stupid-er than others,is that god’s plan?

i love this song.i almost shed tears nikona hii ngoma