@girlciki93 revealed

Hi @girlciki93

Uko down kama bei ya chumvi
[ATTACH=full]143869[/ATTACH] [ATTACH=full]143870[/ATTACH]

Faux pas

:eek::eek:

Watery watery

haha I don’t even come to the Entertainment thread.

I’m not going to block you. Nice to know I crossed your mind today but don’t break your dic’ over me

2 Likes

Girlkiki unakuja Kenya lini nikunyonye pinkie toe?

Mimi si niko tu hapa Kenya slaying

Kuja nikupeleke kwa kibanda, mimi sigwes afford coffee ya Java

mtoto wa geti Kali Mimi,
huwezi kunifaidi baby, ikiwa wanimindy honey basi hakikisha una mali

mtoto mrembo, mtoto wa geti kali

toka uko juu kuja utulie na Deorro

najua kwenu mko sawa mkona mali

lakini kuja nikuonyeshe yangu ya mtaani

wacha gari leo panda matatu

jua imewaka ntakuchukulia barafu ya ukwachu

lunch ya nguvu bakuli ya supu

dessert ya leo mahindi na njugu

saucer ya nguvu jo moja wazimu

bado tutamaliza na uji ya ndimu

hakuna kebab hapa piga dondo

hakuna pizza apa piga muhogo

usione haya kucheuka ni kawaida

wacha tupige raundi mtaani tukishikisha

hii ndo base si hutulia

pale ndo grao ball si hugusia

majioni movie pale ni mbao

lazima tuone za juu tukitokewa na karao

mtoto wa geti kali sikufichi

hivi ndo vile mtaani si huishi

…si huishiii!

Acha ujinga